có hết bệnh không nhỉ !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

xin tư vấn giùm e!

2 posters

Go down

xin tư vấn giùm e! Empty xin tư vấn giùm e!

Bài gửi by noname Sat Sep 27, 2008 5:46 pm

sau khi đọc mấy bài viết trên. e thấy có lẽ mình đag bị trĩ ngoại. Hn lah lần đầu tiên e fát hiện ra dấu hiệu như vậy. E bị viêm đại tràg mãn tĩnh lâu năm, dù hiện e mới 17 tuổi. E rất lo sợ vì bệnh này. Xin admin giúp giùm e có biện pháp nào giúp e hết bệnh đc ko ah?
E chân thành cám ơn ah!
p/s: e khó có thể mua thuốc hay dùg 1 số các loại rau như lời tư vấn của admin đc vì hiện e đag sống tại nước ngòai nên ko thể tìm mua đc nh loại đó Sad Hy vọg a (chị) có thể giúp e!
Xin chân thành cảm ơn!

noname

xin tư vấn giùm e! Empty Re: xin tư vấn giùm e!

Bài gửi by tieu_tri_hoan Sat Sep 27, 2008 8:19 pm

Chào bạn.
Bệnh nào thì cũng có cách chữa hết. Bạn không nên quá lo ngại làm ảnh hưởng đến các vấn đề khác của cuộc sống.
Bệnh trĩ có nhiều cách chữa khác nhau chứ không phải chỉ duy nhất dùng Tiêu trĩ hòan, bạn nên hiểu điều đó.
Nếu như bạn đã thực sự khó chịu vì bệnh trĩ của mình thì hãy tìm đến bác sỹ của bạn để được tư vấn 1 phương pháp chữa tốt nhất, theo cá nhân tôi thì ở nước ngòai có lẽ người ta sẽ đốt búi trĩ của bạn bằng laze.
Còn vấn đề các lọai rau nêu trên chỉ là những kinh nghiệm dân gian truyền lại, nếu không có thì đành chịu nhưng bạn nên giữ cho mình một chế độ ăn nhiều xơ, chống táo bón là được rồi.
Chúc bạn nhanh chóng chữa được bệnh nhé.
Nếu muốn dùng tiêu trĩ hòan thì bạn phải chịu phí gởi đi nước bạn ở nhé (có thể đắt bằng 5 lần tiền thuốc vì tôi đã gởi đi US rồi.
tieu_tri_hoan
tieu_tri_hoan
Admin
Admin

https://benhtri.forumvi.com